ดีจ้า ผมเด็กใหม่จ้า Stickthpopup
ดีจ้า ผมเด็กใหม่จ้า Stickthpopup
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ค้นหาหน้าหลักLatest imagesบ้านรายการสินค้าClanสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)
ตอนนี้สำหรับผู้ที่ใช้ Google Chrome เข้าเว็บ StickTH อาจพบปัญหาเกี่ยวกับ มัลแวร์ ทางเรากำลัง เร่งแก้ไขอยู่ หากท่านใดต้องการใช้เว็บอย่าง สะดวก ให้เปลี่ยน ไปใช้ Mozilla Firefox แทนก่อน ครับ ขออภัยในความม่สะดวก ณ ที่นี้ด้วย By Admin Max
เข้าสู่ระบบ(Log in)
Username:
Password:
เข้าสู่ระบบโดยอัตโนมัติทุกครั้ง(Log in automatically): 
:: ลืม(forget) password
เมนูสำนัก
ดีจ้า ผมเด็กใหม่จ้า Stickthsumnucg1 ดีจ้า ผมเด็กใหม่จ้า Stickthsumnucg2 ดีจ้า ผมเด็กใหม่จ้า Stickthsumnucg3 ดีจ้า ผมเด็กใหม่จ้า Stickthsumnucg4
Latest topics
Top posters
AlenWalker
ดีจ้า ผมเด็กใหม่จ้า I_vote_lcapดีจ้า ผมเด็กใหม่จ้า I_voting_barดีจ้า ผมเด็กใหม่จ้า I_vote_rcap 
Magnolia
ดีจ้า ผมเด็กใหม่จ้า I_vote_lcapดีจ้า ผมเด็กใหม่จ้า I_voting_barดีจ้า ผมเด็กใหม่จ้า I_vote_rcap 
jibboombee
Goodzhades
Chener
Mario226
xshot01
korney
jasss
naputt22
April 2024
MonTueWedThuFriSatSun
1234567
891011121314
15161718192021
22232425262728
2930     
CalendarCalendar
Poll
คุณใช้โปรแกรมอะไรทำอนิเม
 Flash
 Pivot
 EasyToon
ดูผลคะแนน
Statistics
สมาชิกทั้งหมด 392 คน
สมาชิกล่าสุดคือ NoNuss227

Post ทั้งหมด 1437 หัวข้อ in 154 subjects
ผู้ที่กำลัง online
ผู้ที่ online ทั้งหมด 8 คน :: ลงทะเบียน 0 คน, ซ่อน 0 คน และ 8 ผู้มาเยือน :: 1 Bot

(ไม่มี)

มีผู้ใช้ online พร้อมกันสูงสุด 37 คน เมื่อ 13/4/2023, 08:05

ดีจ้า ผมเด็กใหม่จ้า

Go down 
jasss
PsycoJoker
6 posters
ผู้ตั้งข้อความ
PsycoJoker
Newbie Stick
PsycoJoker

โพส โพส : 2
เงิน เงิน : 2
Like Like : 0
เพศ เพศ : Male
ที่อยู่ ที่อยู่ : นรกขุม VIP
อาชีพ อาชีพ : รับจ้างทำตัวเป็นคนเลว คริๆๆๆๆ
อารมย์ อารมย์ : ลื่นไหลไปวันๆ :D
โปรแกรมที่ใช้ โปรแกรมที่ใช้ : Flash8
วันที่สมัคร วันที่สมัคร : 23/12/2011

ข้อมูลตัวละคร
Name Name: Raphael
Weapon Weapon: มือเปล่า
Clan Clan: ไร้สังกัด ไร้สังกัด

ดีจ้า ผมเด็กใหม่จ้า Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ดีจ้า ผมเด็กใหม่จ้า   ดีจ้า ผมเด็กใหม่จ้า I_icon_minitime23/12/2011, 21:41

ดีจ้า ผม.... อายุ..... เป็นน้องใหม่ :D
ขึ้นไปข้างบน Go down
jasss
jasss

สัตว์เลี้ยง : ปอน้ำ
Atk: Atk: : ATK2
Def: Def: : DEF4
.HP: .HP: : HP2
โพส โพส : 42
เงิน เงิน : 347
เพศ เพศ : Female
อายุ อายุ : 26
ที่อยู่ ที่อยู่ : หน้าคอม
อาชีพ อาชีพ : นั่งปั่นงาน
อารมย์ อารมย์ : ติดเฟสงอมแงม
โปรแกรมที่ใช้ โปรแกรมที่ใช้ : EasyToon
วันเกิด วันเกิด : 11/06/1997
วันที่สมัคร วันที่สมัคร : 23/12/2011
เหรียญกล้าหาญ&ตราเกรียจติยศ เหรียญกล้าหาญ&ตราเกรียจติยศ : ดีจ้า ผมเด็กใหม่จ้า Marryดีจ้า ผมเด็กใหม่จ้า Facebook

Name Name: ชื่อตัวละครของคุณ
Weapon Weapon: อาวุธที่ใช้
Clan Clan: ไร้สังกัด ไร้สังกัด

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ดีจ้า ผมเด็กใหม่จ้า   ดีจ้า ผมเด็กใหม่จ้า I_icon_minitime23/12/2011, 21:44

แล้วจะรู้มั้ยเนี้ยยย
adwzsxcd
ผู้ตรวจสอบ
ผู้ตรวจสอบ
adwzsxcd

สัตว์เลี้ยง : Rifleman
Atk: Atk: : ATK4
Def: Def: : DEF2
โพส โพส : 30
เงิน เงิน : 234
Like Like : 1
อายุ อายุ : 25
อาชีพ อาชีพ : เรืองของผม
อารมย์ อารมย์ : กูร็อค
โปรแกรมที่ใช้ โปรแกรมที่ใช้ : Pivot
วันเกิด วันเกิด : 04/12/1998
วันที่สมัคร วันที่สมัคร : 22/12/2011
เหรียญกล้าหาญ&ตราเกรียจติยศ เหรียญกล้าหาญ&ตราเกรียจติยศ : ดีจ้า ผมเด็กใหม่จ้า Marryดีจ้า ผมเด็กใหม่จ้า Facebook

Name Name: Lt.Siam
Weapon Weapon: ปืนM4A1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ดีจ้า ผมเด็กใหม่จ้า   ดีจ้า ผมเด็กใหม่จ้า I_icon_minitime23/12/2011, 21:46

สวัสดีครับ
AlenWalker
Staff
Staff
AlenWalker

โพส โพส : 193
เงิน เงิน : 413
Like Like : 5
อายุ อายุ : 27
ที่อยู่ ที่อยู่ : บ้านตูสิฟะ!
อาชีพ อาชีพ : มือกีตาร์
อารมย์ อารมย์ : ชอบเอากับม้า ปับๆๆๆ
โปรแกรมที่ใช้ โปรแกรมที่ใช้ : Flash8
วันเกิด วันเกิด : 20/11/1996
วันที่สมัคร วันที่สมัคร : 22/12/2011
เหรียญกล้าหาญ&ตราเกรียจติยศ เหรียญกล้าหาญ&ตราเกรียจติยศ : ดีจ้า ผมเด็กใหม่จ้า Medal59ดีจ้า ผมเด็กใหม่จ้า Medal51ดีจ้า ผมเด็กใหม่จ้า Medal57ดีจ้า ผมเด็กใหม่จ้า Modelface

Name Name: Maxxz
Weapon Weapon: Gutair Sword
Clan Clan: Nexis Nexis

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ดีจ้า ผมเด็กใหม่จ้า   ดีจ้า ผมเด็กใหม่จ้า I_icon_minitime23/12/2011, 21:57

วัดดีนะคร้าบบบ! :D คุณ....อายุ.....
jibboombee
Stickman
Stickman
jibboombee

โพส โพส : 117
เงิน เงิน : 630
อายุ อายุ : 24
ที่อยู่ ที่อยู่ : สวรรค์ และ นรก
อาชีพ อาชีพ : Vampire
อารมย์ อารมย์ : เงียบขรึม
วันเกิด วันเกิด : 23/06/1999
วันที่สมัคร วันที่สมัคร : 24/12/2011
เหรียญกล้าหาญ&ตราเกรียจติยศ เหรียญกล้าหาญ&ตราเกรียจติยศ : ดีจ้า ผมเด็กใหม่จ้า Medal59ดีจ้า ผมเด็กใหม่จ้า Medal51ดีจ้า ผมเด็กใหม่จ้า Medal57ดีจ้า ผมเด็กใหม่จ้า Modelface

Name Name: Death Kill
Weapon Weapon: Red Dragos Eye Sword
Clan Clan: Nexis Nexis

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ดีจ้า ผมเด็กใหม่จ้า   ดีจ้า ผมเด็กใหม่จ้า I_icon_minitime25/12/2011, 14:49

อายุ...หมายความว่าไง = =
Goodzhades
Stickman
Stickman
Goodzhades

โพส โพส : 104
เงิน เงิน : 700
Like Like : -4
อายุ อายุ : 26
ที่อยู่ ที่อยู่ : เสือก
อาชีพ อาชีพ : นักฆ่าไล่ล่าตูด
อารมย์ อารมย์ : ตลกมากป่ะ
วันเกิด วันเกิด : 27/02/1998
วันที่สมัคร วันที่สมัคร : 01/01/2012

Name Name: Raiden
Weapon Weapon: Bracelet Of Thunder

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ดีจ้า ผมเด็กใหม่จ้า   ดีจ้า ผมเด็กใหม่จ้า I_icon_minitime2/1/2012, 03:34

jibboombee พิมพ์ว่า:
อายุ...หมายความว่าไง = =

มันคือความลับไง :*3*:

ดีจ้า ผมเด็กใหม่จ้า
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1